แท่นชาร์จเร็ว 12 V 18 V BOSCH รุ่น GAX18V-30
SKU : 1600A011A9
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
มีสินค้าอยู่ในคลัง 5 ชิ้น
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
แท่นชาร์จเร็ว GAX18V-30 BOSCH ขนาด 12-18V เป็นแท่นชาร์จที่ชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของ Bosch ที่ใช้ได้อย่างมีประสิทธิภาพและรวดเร็ว แท่นชาร์จนี้สามารถชาร์จแบตเตอรี่ขนาด 12V, 14.4V, 18V และ 36V ได้ทั้งหมด แท่นชาร์จนี้ยังมาพร้อมกับฟังก์ชันชาร์จอย่างรวดเร็ว ซึ่งสามารถชาร์จแบตเตอรี่ขนาด 18V เต็มได้ในเวลาเพียง 20 นาที แท่นชาร์จนี้ใช้งานง่ายและพกพาสะดวก เหมาะสำหรับมืออาชีพและผู้ใช้ทั่วไป
ข้อมูลทางเทคนิค
  • จุดเชื่อมต่อ ช่องต่อ USB: 5 V, สูงสุด 2.1 A
  • แรงดันไฟชาร์จแบตเตอรี่ 10.8 – 18 V
  • กระแสไฟชาร์จ 3,0 แอมป์
  • เวลาในการชาร์จสำหรับความจุแบตเตอรี่ 2.0 Ah (80%/100%) ประมาณ 35/45 นาที
  • เวลาในการชาร์จสำหรับความจุแบตเตอรี่ 2.5 Ah (80%/100%) ประมาณ 40/65 นาที
  • เวลาในการชาร์จสำหรับความจุแบตเตอรี่ 3.0 Ah (80%/100%) ประมาณ 53/68 นาที
  • เวลาในการชาร์จสำหรับความจุแบตเตอรี่ 4.0 Ah (80%/100%) ประมาณ 65/85 นาที
  • เวลาในการชาร์จสำหรับความจุแบตเตอรี่ 5.0 Ah (80%/100%) ประมาณ 82/107 นาที
  • เวลาในการชาร์จสำหรับความจุแบตเตอรี่ 6.0 Ah (80%/100%) ประมาณ 100/130 นาที
  • เวลาในการชาร์จสำหรับความจุแบตเตอรี่ 6.3 Ah (80%/100%) ประมาณ 109/181 นาที
  • น้ำหนัก 1 กก.
  • ขนาดของเครื่องชาร์จ (ความกว้าง) 260 มม.
  • ขนาดของเครื่องชาร์จ (ความยาว) 110 มม.
  • ขนาดของเครื่องชาร์จ (ความสูง) 168 มม.
  • แรงดันไฟแบตเตอรี่ 18.0 V