สว่านกระแทกไร้สาย 12V J-Series PUMPKIN รุ่น 50208/J-12ID1502 ** เลิกผลิต**
SKU : 50208
ขายแล้ว 1 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
เตือนฉันเมื่อมีสินค้า
แจ้งอีเมลของคุณไว้ เราจะส่งข้อความแจ้งเตือนคุณเมื่อมีสินค้า
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
สว่านกระแทกไร้สาย 12V J-Series PUMPKIN รุ่น 50208/J-12ID1502 มีโหมดการทำงาน 3 ระบบ ได้แก่ เจาะธรรมดา เจาะกระแทก และสกัดทำลาย ช่วยให้สามารถใช้งานได้หลากหลาย เหมาะสำหรับงานช่างทั่วไป เช่น งานซ่อมแซมบ้าน งานก่อสร้าง งานตกแต่งภายใน เป็นต้น
คุณสมบัติ
  • แรงดันไฟฟ้าแบตเตอรี่ 12 V
  • ความเร็วหมุนเปล่า 0-350 / 0-1,350 RPM.
  • อัตราการกระแทก 0-5,250 /0-20,250 ipm.
  • ขนาดจับดอก 10 mm.
  • แรงบิดสูงสุด 25 Nm.
  • การปรับแรงบิด 21 ระดับ
  • สมรรถนะในการเจาะ ปูน 8 mm.
  • สมรรถนะในการเจาะ ไม้ 20 mm.
  • ความจุของแบตเตอรี่ 1.5 Ah.
  • เวลาในการชาร์จ 60 min.
  • น้ำหนักเครื่อง 1.07 KG.
รายละเอียดสินค้า
  • แบตเตอรี่เป็นแบบชาร์ตเร็ว
  • เพิ่มความสะดวกในการเก็บดอกไขควงและดอกสว่านเป็นแบบแม่เหล็กดูดเก็บ
  • สวิตซ์ปรับซ้าย-ขวาได้
  • สวิตซ์ปรับระดับได้ 2 ระดับ
  • หัวสว่าน 10 มม.แบบชิ้นเดียว ทำให้ง่ายและสะดวกในการใช้งาน
  • เฟืองคุณภาพสูง พร้อมระบบล็อคแกนหมุน
  • ใช้งานได้ 3 ระบบ : เจาะไม้ / เหล็ก / ขันสกรู / เจาะปูน
  • ไฟบอกระดับของแบตเตอรี่
  • ไฟ LED ให้ความสว่างในการทำงาน
  • มอเตอร์คุณภาพสูง
สินค้าภายในกล่อง
  • แบตเตอรี่ ขนาด 12 โวลต์ * 1.5 แอมป์ จำนวน 2 ก้อน
  • สว่านกระแทกไร้สาย
  • แท่นชาร์ตแบตเตอรี่
ข้อมูลเฉพาะสินค้า
  • ขนาดหัวจับดอก 10 mm.
  • แรงบิดสูงสุด 25 Nm
  • น้ำหนักเครื่อง 1.07 KG..
  • เวลาในการชาร์จ 60 min
  • แรงดันไฟฟ้าแบตเตอรี่ 12 V
  • สมรรถนะในการเจาะเหล็ก 10 mm.
  • สมรรถนะในการเจาะไม้ 20 mm.