สว่านกระแทกไร้สาย 12V J-Series PUMPKIN รุ่น 50208/J-12ID1502
SKU : 50208
1 Sold
no reviews
Quantity
Notify me when available
Leave your email here, we will notify you when this product becomes available
Wishlist
รายละเอียดสินค้า
สว่านกระแทกไร้สาย 12V J-Series PUMPKIN รุ่น 50208/J-12ID1502 มีโหมดการทำงาน 3 ระบบ ได้แก่ เจาะธรรมดา เจาะกระแทก และสกัดทำลาย ช่วยให้สามารถใช้งานได้หลากหลาย เหมาะสำหรับงานช่างทั่วไป เช่น งานซ่อมแซมบ้าน งานก่อสร้าง งานตกแต่งภายใน เป็นต้น
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าแบตเตอรี่ 12 V
ความเร็วหมุนเปล่า 0-350 / 0-1,350 RPM.
อัตราการกระแทก 0-5,250 /0-20,250 ipm.
ขนาดจับดอก 10 mm.
แรงบิดสูงสุด 25 Nm.
การปรับแรงบิด 21 ระดับ
สมรรถนะในการเจาะ ปูน 8 mm.
สมรรถนะในการเจาะ เหล็ก 10 mm.
สมรรถนะในการเจาะ ไม้ 20 mm.
ความจุของแบตเตอรี่ 1.5 Ah.
เวลาในการชาร์จ 60 min.
น้ำหนักเครื่อง 1.07 KG.
รายละเอียดสินค้า
แบตเตอรี่เป็นแบบชาร์ตเร็ว
เพิ่มความสะดวกในการเก็บดอกไขควงและดอกสว่านเป็นแบบแม่เหล็กดูดเก็บ
สวิตซ์ปรับซ้าย-ขวาได้
สวิตซ์ปรับระดับได้ 2 ระดับ
หัวสว่าน 10 มม.แบบชิ้นเดียว ทำให้ง่ายและสะดวกในการใช้งาน
เฟืองคุณภาพสูง พร้อมระบบล็อคแกนหมุน
ใช้งานได้ 3 ระบบ : เจาะไม้ / เหล็ก / ขันสกรู / เจาะปูน
ไฟบอกระดับของแบตเตอรี่
ไฟ LED ให้ความสว่างในการทำงาน
มอเตอร์คุณภาพสูง
สินค้าภายในกล่อง
แบตเตอรี่ ขนาด 12 โวลต์ * 1.5 แอมป์ จำนวน 2 ก้อน
สว่านกระแทกไร้สาย
แท่นชาร์ตแบตเตอรี่
ข้อมูลเฉพาะสินค้า
ขนาดหัวจับดอก 10 mm.
อัตรากระแทก 0-5250/0-20250 ipm
แรงบิดสูงสุด 25 Nm
น้ำหนักเครื่อง 1.07 KG..
เวลาในการชาร์จ 60 min
แรงดันไฟฟ้าแบตเตอรี่ 12 V
สมรรถนะในการเจาะเหล็ก 10 mm.
สมรรถนะในการเจาะไม้ 20 mm.