ปั๊มลมไร้สาย 20V INGCO รุ่น CACLI2001 ( เครื่องเปล่า )
SKU : CACLI2001
0 Sold
no reviews
Quantity
Wishlist
รายละเอียดสินค้า
  • แรงดันสูงสุด: 150 PSI / 10 bar
  • อัตราการสูบลม: 30 ลิตร/นาที
  • มาพร้อมอแดปเตอร์ และที่สูบลมยาง
  • ไม่รวมแบตเตอรี่และที่ชาร์จ
  • ใช้ร่วมกับแบตเตอรี่ขนาด 20V INGCO