สว่านโรตารี่ 3 ระบบ PUMPKIN รุ่น 42168/PTT2-26DFR (สติ๊กเกอร์น้ำม่วง)
SKU : 42168
0 Sold
no reviews
Quantity
Wishlist
รายละเอียดสินค้า
สว่านโรตารี่ 3 ระบบ 26 mm. PUMPKIN รุ่น 42168/PTT2-26DFR
สว่านโรตารี่ 3 ระบบ 26 mm. PUMPKIN รุ่น 42168/PTT2-26DFR เป็นเครื่องมือช่างไฟฟ้าชนิดหนึ่ง ที่ใช้สำหรับเจาะรูในวัสดุต่างๆ เช่น ไม้ เหล็ก ปูน เป็นต้น สว่านโรตารี่รุ่นนี้มีขนาด 26 มม. มีกำลังไฟ 800 วัตต์ สามารถทำความเร็วหมุนได้สูงสุด 900 รอบต่อนาที และมีแรงกระแทกสูงสุด 3 จูล
คุณสมบัติ
ขนาด 26 มม.
กำลังไฟ 800 วัตต์
สามารถทำความเร็วหมุนได้สูงสุด 900 รอบต่อนาที
มีแรงกระแทกสูงสุด 3 จูล
มาพร้อมอุปกรณ์เสริมต่างๆ ช่วยให้ใช้งานได้สะดวกยิ่งขึ้น
หัวจับดอกแบบสวมเร็ว ช่วยให้เปลี่ยนดอกสว่านได้อย่างรวดเร็ว
ด้ามจับกระชับ จับถนัดมือ
มีระบบป้องกันความร้อน ช่วยให้ทำงานได้อย่างต่อเนื่อง
รายละเอียดสินค้า
หัวเปลี่ยนได้ (หัวสั้น จับดอกโรตารี่ / หัวยาว จับดอกแกนกลม)
ดอกสว่านแกนกลม – เจาะเหล็ก/ไม้
ดอกสว่านโรตารี่ – เจาะปูน
ดอกแบน/แหลม – เจาะสกัด
ใช้งานสกัด 30% ใช้งานเจาะ 70%
เหมาะกับช่างไฟ ช่างแอร์
ข้อมูลเฉพาะสินค้า
กำลังไฟฟ้าที่ใช้ 800 W.
ความเร็วหมุนเปล่า 0-900 RPM.
อัตราการกระแทก 0-4,000 /นาที
สมรรถนะในการเจาะปูน 26 mm.
สมรรถนะในการเจาะเหล็ก 13 mm.