สว่านกระแทก 16 มม. J-Series 850W J-D16850W รุ่น 50257
SKU : 50257
0 Sold
no reviews
Quantity
5 items available
Wishlist
รายละเอียดสินค้า
J-Series สว่านกระแทก 16 มม. 850W J-D16850W รุ่น 50257
  • ใช้งานได้ 2 ระบบ เจาะธรรมดา เจาะกระแทก ใช้งานต่อเนื่องได้ดี กำลังไม่ตก
  • มีปุ่มปรับสวิตช์ ซ้าย/ขวา สามารถปรับความเร็วรอบ เดินหน้า ถอยหลัง
  • มีปุ่มล็อคการทำงานต่อเนื่อง
  • มอเตอร์ขดลวดทองแดงแท้100%
  • มอเตอร์ มีฉนวนป้องกัน1ชั้น (Dust proof motor) ป้องกันฝุ่นได้ดีกว่า
  • เสื้อมอเตอร์ PA6 ทนความร้อน ดูดซับเสียงและลดกระแทกได้ดี
  • ด้ามจับแบบลดแรงสั่นสะเทือน นุ่ม จับกระชับมือ
ข้อมูลทางเทคนิค
  • กำลังไฟฟ้าที่ใช้ 850 W
  • ความเร็วหมุนเปล่า 0-2,800 rpm
  • สมรรถนะในการเจาะ - ไม้ 30 mm. / เหล็ก 13 mm. / คอนกรีต 16 mm.